- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán đất
- Tỉnh Khánh Hòa
- Thành Phố Nha Trang
Đất nền Hà Quang 1 Nha Trang 243m² giá 26.73 tỷ tiềm năng tăng giá
Thành Phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Lô đất nền cặp đường số 4 Thích Quảng Đức, gần vòng xoay Lạc An trong khu đô thị Hà Quang 1, vị trí đẹp hiếm có, rất phù hợp xây tòa nhà kinh doanh đa dịch vụ với mức giá đầu tư hấp dẫn.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:243,3m²
- Bố trí:Ngang 10m, lô cặp vuông vắn, mặt tiền thoáng, thích hợp thiết kế tòa nhà nhiều tầng, căn hộ dịch vụ hoặc nhà ở kết hợp kinh doanh.
- Đặc điểm:Mặt tiền đường số 4 Thích Quảng Đức, gần vòng xoay Lạc An, khu dân cư Hà Quang 1 đồng bộ, hướng Tây Nam mát mẻ, đường rộng dễ đỗ ô tô, giá bán 110 triệu/m² (ép cọc riêng).
Tiện ích xung quanh:
- Nằm trong khu đô thị Hà Quang 1 quy hoạch bài bản, hạ tầng hoàn thiện, dân cư văn minh và an ninh tốt.
- Dễ dàng kết nối ra các trục đường trung tâm thành phố Nha Trang, thuận tiện di chuyển đến khu hành chính, bãi biển và các điểm du lịch.
- Trong bán kính vài phút di chuyển có đầy đủ chợ, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi và dịch vụ ăn uống phục vụ nhu cầu sinh hoạt hằng ngày.
- Khu vực có nhiều trường học và dịch vụ giáo dục các cấp xung quanh, phù hợp cho gia đình an cư lâu dài kết hợp kinh doanh.
- Tiềm năng khai thác khách du lịch, chuyên gia và người đi làm tại Nha Trang, thích hợp mở căn hộ dịch vụ hoặc văn phòng cho thuê.
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:26.73 tỷ (tương đương 110 triệu/m², ép cọc riêng theo nhu cầu xây dựng)
Phù hợp với ai:
Thích hợp cho nhà đầu tư tìm lô đất mặt tiền khu đô thị Hà Quang 1 để xây tòa nhà kinh doanh đa dịch vụ, căn hộ cho thuê hoặc nhà ở kết hợp văn phòng, cũng như khách hàng muốn sở hữu đất nền trung tâm Nha Trang với tiềm năng tăng giá tốt.
Liên hệ:
Vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết vị trí, quy hoạch, phương án xây dựng và thương lượng giá trực tiếp với chủ sở hữu.