Đất nền Golden Bay D17 126m² giá chỉ 35,5 triệu/m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Golden Bay D17 126m² giá chỉ 35,5 triệu/m² - Đầu tư sinh lời ngay!

4.473 tỷ
126 m² - 36 triệu/m²

Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
126 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại nền đất Golden Bay D17! Với vị trí vàng nằm ngay cạnh Quảng trường trung tâm, khu D17, Golden Bay, bất động sản này không chỉ mang đến tiềm năng tăng giá vượt trội nhờ sự phát triển đồng bộ của khu đô thị và cơ sở hạ tầng mà còn là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc cơ hội kinh doanh sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 126m² (7x18)
  • Bố trí: Đất nền vuông vắn, thuận tiện cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán đã ký với chủ đầu tư, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Quảng trường trung tâm vài bước chân, thuận tiện cho các hoạt động vui chơi giải trí.
  • Khu vực dân cư đông đúc, đã đi vào hoạt động, tạo nên môi trường sống sôi động.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn, thuận lợi di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của cư dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.473.000.000 VND (35,5 triệu/m², có thương lượng nhẹ cho người thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đất nền Golden Bay D17 là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời bền vững, cũng như những gia đình mong muốn an cư lạc nghiệp tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được hỗ trợ và xem sổ ngay hôm nay!