Đất nền góc Xuân Thủy, KDC Hồng Phát 206.8m² giá 14 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc Xuân Thủy, KDC Hồng Phát 206.8m² giá 14 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

14 tỷ
206 m² - 68 triệu/m²

Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
206 m²

Chủ đầu tư thông minh không thể bỏ qua cơ hội sở hữu đất nền góc tại đường Xuân Thủy, phường An Bình, quận Ninh Kiều, tỉnh Cần Thơ. Với vị trí đắc địa và diện tích lý tưởng, đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư hoặc gia đình tìm kiếm không gian sống yên bình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 206.8m² (9.5m x 23m)
  • Bố trí: Đất nền góc, thuận tiện xây dựng
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, Đông Bắc, lộ giới 18m, sổ hồng thổ cư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học từ mầm non đến trung học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ An Bình 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu giải trí và mua sắm
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác sinh lời hoặc gia đình tìm kiếm không gian sống lý tưởng với tiện ích đầy đủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.