Đất nền góc vị trí kinh doanh đường Thích Quảng Đức 164m² giá 23.85 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc vị trí kinh doanh đường Thích Quảng Đức 164m² giá 23.85 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

23.85 tỷ
164 m² - 145 triệu/m²

Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
164 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất nền góc hai mặt tiền đường Thích Quảng Đức, nằm ngay ngã tư với đường số 5, trong khu đô thị Hà Quang II. Đây là vị trí lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh như quán cafe, xây dựng căn hộ cho thuê hoặc mặt bằng thương mại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 164m²
  • Bố trí: Lô góc hai mặt tiền
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam và Tây Bắc, thuận tiện cho việc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Cách bờ biển Nha Trang chỉ vài phút di chuyển
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp với các nhà đầu tư có nhu cầu kinh doanh, xây dựng hoặc cho thuê, tận dụng vị trí đắc địa tại Nha Trang.

Liên hệ:

Liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy gọi cho chúng tôi để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.