Đất nền góc Ngõ 12 Quang Trung 85.8m² giá 9.916 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc Ngõ 12 Quang Trung 85.8m² giá 9.916 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

9.916 tỷ
85 m² - 117 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
85 m²

Chủ cần bán gấp lô đất góc tại Ngõ 12 đường Quang Trung, quận Thanh Xuân, Hà Nội. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm cho gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85.8m²
  • Bố trí: Lô góc, thuận tiện xây dựng theo ý thích
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, vị trí đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Thanh Xuân, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Thanh Xuân 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đại học Y Hà Nội, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt qua khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.916 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các gia đình trẻ muốn an cư lạc nghiệp hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem đất.