Đất nền góc Navita Tam Bình Thủ Đức 185m² - Sổ đỏ chính chủ, tiềm năng tăng giá | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc Navita Tam Bình Thủ Đức 185m² - Sổ đỏ chính chủ, tiềm năng tăng giá

16 tỷ
185 m² - 86 triệu/m²

Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
185 m²

Lô góc hiếm trong khu Navita Tam Bình, mặt tiền rộng, đang có dòng tiền cho thuê, cực kỳ phù hợp cho nhà đầu tư muốn đón đầu tiềm năng khu Đông TP.HCM.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:185m²
  • Bố trí:Lô góc, hai mặt thoáng, mặt tiền đường nội khu rộng khoảng 20m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở kết hợp thương mại
  • Đặc điểm:Đất thuộc khu Navita Tam Bình, liền kề chung cư, đang cho thuê làm quán cafe trạm sạc, khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng phát triển mạnh nhờ trục Vành Đai 2

Tiện ích xung quanh:

  • Kết nối nhanh ra trục Vành Đai 2, thuận tiện di chuyển về các quận trung tâm và các khu vực lân cận TP Thủ Đức
  • Khu dân cư hiện hữu, cạnh các khối chung cư Navita, thuận lợi khai thác kinh doanh dịch vụ, quán xá, văn phòng
  • Gần các tuyến đường lớn của TP Thủ Đức, giao thông thông thoáng, phù hợp cho khách hàng ở hoặc đầu tư dài hạn
  • Xung quanh có đầy đủ tiện ích đô thị như siêu thị mini, chợ, cửa hàng dịch vụ, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực đang phát triển mạnh về hạ tầng và thương mại, tiềm năng tăng giá tốt cho nhà đầu tư trung và dài hạn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:16 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho nhà đầu tư tìm lô góc có dòng tiền sẵn từ cho thuê, khách muốn xây nhà phố, villa mini kết hợp kinh doanh hoặc giữ tài sản an toàn tại khu vực TP Thủ Đức đang phát triển mạnh.

Liên hệ: