Đất nền góc KĐT VCN Phước Long 2, 118.7m² giá 13.5 tỷ - Vị trí đẹp, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc KĐT VCN Phước Long 2, 118.7m² giá 13.5 tỷ - Vị trí đẹp, đầu tư sinh lời!

13.5 tỷ
118 m² - 114 triệu/m²

Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
118 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại lô đất góc A2-B9 trong khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang. Với diện tích 118.7m² và hướng Đông Nam, lô đất này không chỉ có vị trí đẹp mà còn nằm gần đường Võ Văn Kiệt, mang lại sự thuận tiện trong di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 118.7m²
  • Bố trí: Lô góc, thích hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, khu dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn chỉnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phước Long, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện và các cơ sở y tế, đảm bảo an tâm cho gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời, xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh trong một khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp buổi tham quan!