Đất nền góc đường Liên Phường, Quận 9, 930m² giá 200 triệu/m² - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc đường Liên Phường, Quận 9, 930m² giá 200 triệu/m² - Đầu tư sinh lời cao!

186 tỷ
930 m² - 200 triệu/m²

Phường Phước Long B, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
930 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với lô đất góc cực hiếm tại đường Liên Phường, phường Phước Long B, quận 9. Đây là vị trí đắc địa, thích hợp cho việc xây dựng tòa nhà hoặc đầu tư lâu dài với tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 930m²
  • Bố trí: Ngang 30m, hiện đang làm sân bóng
  • Đặc điểm: Lô góc, thuận lợi cho xây dựng, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Đỗ Xuân Hợp chỉ 500m, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện và nhiều khu vực thương mại
  • Kết nối thuận lợi với vành đai cao tốc, thuận tiện cho việc di chuyển đến các tỉnh lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 200 triệu/m²

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn xây dựng hoặc phát triển dự án bất động sản tại khu vực đang phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!