Đất nền góc đường Hàng Tổng Hải An 242m² giá chỉ 14.036 tỷ - Tiềm năng đầu tư lớn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc đường Hàng Tổng Hải An 242m² giá chỉ 14.036 tỷ - Tiềm năng đầu tư lớn!

14.036 tỷ
242 m² - 58 triệu/m²

Hải An, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
242 m²

Cơ hội sở hữu lô đất góc đẹp tại đường Hàng Tổng, quận Hải An, Hải Phòng! Với diện tích 242m², lô đất này có vị trí cực kỳ thuận lợi, không quy hoạch và đã được tách thành 6 lô mà không mất đất. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 242m²
  • Bố trí: Tách thành 6 lô, đất sạch không quy hoạch
  • Đặc điểm: Lô góc đẹp, tiềm năng phát triển cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hàng Tổng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Chỉ 1km đến bến xe Hải An, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác
  • Gần các khu vui chơi giải trí, phục vụ nhu cầu thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.036 triệu

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, gia đình muốn xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh, với tiềm năng phát triển cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất.