Đất nền góc Chính Hữu & Đông Kinh Nghĩa Thục 126m² giá 24,9 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc Chính Hữu & Đông Kinh Nghĩa Thục 126m² giá 24,9 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

24.9 tỷ
126 m² - 198 triệu/m²

Cẩm Lệ, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
126 m²

Cơ hội đầu tư lý tưởng với lô đất góc tại vị trí đắc địa Chính Hữu và Đông Kinh Nghĩa Thục, quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng. Với diện tích 126m², lô đất này hứa hẹn mang đến nhiều tiềm năng phát triển cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 126m²
  • Bố trí: 8,55 x 15m
  • Đặc điểm: Lô góc, hướng Tây Bắc, mặt tiền đường 10m5 và 7m5, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách chợ Cẩm Lệ chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các tuyến đường giao thông chính, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.
  • Có nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như ngân hàng, bệnh viện và nhà hàng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24,9 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời, hoặc các gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển năng động của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời này!