Đất nền góc 77m² đường Hoàng Văn Thụ, giá chỉ 6.69 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc 77m² đường Hoàng Văn Thụ, giá chỉ 6.69 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

6.692 tỷ
77 m² - 87 triệu/m²

Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
77 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại khu vực trung tâm thành phố Quy Nhơn! Đất nền ôm góc 77m² với mặt ngang 5,7m, nở hậu, tọa lạc tại trục đường Hoàng Văn Thụ, nơi có vị trí đẹp nhất khu vực. Đây chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m²
  • Bố trí: Đất nền có tặng nhà C4, có thể ở ngay
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 5,7m, nở hậu, vị trí đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ và khu mua sắm chỉ vài phút đi xe
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường chính của thành phố
  • Gần các khu vui chơi giải trí và dịch vụ tiện ích

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.69 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, gia đình trẻ hoặc những ai muốn tìm kiếm không gian sống lý tưởng tại Quy Nhơn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và hỗ trợ tận tình nhất.