Đất nền góc 3 mặt thoáng tại Lê Hồng Phong, 44m² giá 5.94 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc 3 mặt thoáng tại Lê Hồng Phong, 44m² giá 5.94 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

5.94 tỷ
44 m² - 135 triệu/m²

Phường Lạch Tray, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
44 m²

Bán lô đất góc 3 mặt thoáng tại khu phân lô thuộc lô 21b đường Lê Hồng Phong, Phường Lạch Tray, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đất đẹp để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m²
  • Bố trí: 3 mặt thoáng, sau có khe kỹ thuật
  • Đặc điểm: Đường rộng 15m, vỉa hè 3m, hướng Đông Nam - Tây Nam, thuận tiện giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Go, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách vòng xuyến BigC cũ vài phút đi bộ
  • Tiện lợi cho việc đi lại, gần các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.940 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho gia đình muốn an cư lập nghiệp hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được xem đất trực tiếp.