Đất nền góc 2MT Lương Nhữ Hộc, Hải Châu 331.4m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc 2MT Lương Nhữ Hộc, Hải Châu 331.4m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

35 tỷ
331 m² - 106 triệu/m²

Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
331 m²

Chính chủ cần bán đất nền góc 2 mặt tiền đường Lương Nhữ Hộc, thuộc phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, Đà Nẵng. Đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm bất động sản có vị trí đắc địa tại thành phố biển xinh đẹp này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 331.4m² (12m x 28m)
  • Bố trí: Góc 2 mặt tiền, đường 7m5, lề 4m
  • Đặc điểm: Nằm ngay giao lộ trục đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, mật độ dân cư cao, thuận lợi cho kinh doanh và sinh sống

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường đại học Kiến Trúc, Ngoại Ngữ, Đông Á, thuận tiện cho sinh viên và gia đình
  • Cách các tuyến đường chính chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông phát triển, gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện, chợ truyền thống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 35 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội phát triển, hoặc các gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực đông dân cư, gần các tiện ích giáo dục và giao thông thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền góc tại vị trí vàng Đà Nẵng! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam