Đất nền góc 2 mặt tiền Vũ Ngọc Nhạ, Sơn Trà, 165m² giá 23 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc 2 mặt tiền Vũ Ngọc Nhạ, Sơn Trà, 165m² giá 23 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

23 tỷ
165 m² - 139 triệu/m²

Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
165 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ tại Đà Nẵng! Đất nền góc 2 mặt tiền Vũ Ngọc Nhạ, tọa lạc tại quận Sơn Trà, gần đầu tuyến Sơn Trà, kết nối nhanh chóng đến biển và núi, là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn sở hữu một vị trí đắc địa trong lòng thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 165m²
  • Bố trí: Đất nền góc 2 mặt tiền, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, gần biển, không khí trong lành, thuận tiện giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, chỉ cách 1km
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu du lịch nổi tiếng như Ngũ Hành Sơn và Bà Nà Hills
  • Gần các trường học, bệnh viện, và chợ địa phương
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ với nhiều dự án mới

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, các doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh, hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng gần biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!