Đất nền góc 2 mặt tiền Tạ Mỹ Duật, Đà Nẵng 147,5m² giá 28.5 tỷ - Vị trí đắc địa gần biển! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc 2 mặt tiền Tạ Mỹ Duật, Đà Nẵng 147,5m² giá 28.5 tỷ - Vị trí đắc địa gần biển!

28.5 tỷ
147 m² - 194 triệu/m²

Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
147 m²

Chắc chắn rằng bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất nền góc 2 mặt tiền tại khu phố Hàn, Đà Nẵng. Với vị trí đắc địa gần biển, lô đất này hứa hẹn sẽ mang lại giá trị đầu tư cực kỳ hấp dẫn trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 147,5m² (ngang 9m9, nở hậu 10m)
  • Bố trí: Lô đất hai mặt tiền, thuận lợi cho việc xây dựng và phát triển kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, gần sát biển, thích hợp cho đầu tư sinh lời hoặc xây dựng nhà ở nghỉ dưỡng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê khoảng 300m, thuận tiện cho việc tắm biển và nghỉ dưỡng
  • Các cửa hàng, quán ăn và dịch vụ giải trí xung quanh phong phú, đáp ứng nhu cầu cư dân
  • Gần trường học, bệnh viện và các trung tâm thương mại lớn, tạo điều kiện sống tiện lợi
  • Đường Tạ Mỹ Duật kết nối dễ dàng đến các khu vực khác trong thành phố Đà Nẵng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một lô đất đẹp để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở nghỉ dưỡng tại Đà Nẵng, một trong những thành phố du lịch phát triển nhất Việt Nam.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này!