Đất nền góc 2 mặt tiền Phạm Vấn, Sơn Trà 118.8m² giá 17.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc 2 mặt tiền Phạm Vấn, Sơn Trà 118.8m² giá 17.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

17.5 tỷ
118 m² - 148 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
118 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại lô đất góc 2 mặt tiền đường Phạm Vấn và Tân Phú, quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng! Vị trí chiến lược chỉ cách tòa tháp đôi Sun Costa Residence Vương Thừa Vũ 250m và bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng chỉ 400m, đây là nơi lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 118.8m²
  • Bố trí: Lô đất góc 2 mặt tiền
  • Hướng: Đông Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 400m, thuận tiện cho việc thư giãn và giải trí
  • Gần tòa tháp đôi Sun Costa Residence, khu vực phát triển sôi động
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần nhiều dịch vụ tiện ích như nhà hàng, quán café, siêu thị và chợ địa phương

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển dự án kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở trong một khu vực đang phát triển mạnh mẽ, gần biển và các tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!