Đất nền góc 2 mặt tiền Đỗ Thế Chấp, Sơn Trà, Đà Nẵng 338m² giá 86 tỷ - Vị trí đắc địa gần biển | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc 2 mặt tiền Đỗ Thế Chấp, Sơn Trà, Đà Nẵng 338m² giá 86 tỷ - Vị trí đắc địa gần biển

86 tỷ
338 m² - 254 triệu/m²

Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
338 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với đất nền góc 2 mặt tiền đường Đỗ Thế Chấp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng. Với vị trí vàng chỉ cách biển và tuyến đường Võ Nguyên Giáp, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 338m²
  • Bố trí: Ngang 18m, lý tưởng cho xây dựng cao tầng
  • Đặc điểm: Góc 2 mặt tiền, giao thông thuận lợi, gần biển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, thuận tiện cho việc nghỉ dưỡng
  • Cách trung tâm thương mại Vincom 1km, thuận lợi mua sắm
  • Gần trường học, bệnh viện, và các dịch vụ tiện ích khác
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 86 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai muốn xây dựng dự án cao tầng hoặc đơn giản là tìm kiếm một vị trí lý tưởng để kinh doanh du lịch.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất.