Đất nền góc 2 mặt tiền An Bình, Ninh Kiều 142m² giá 7.8 tỷ - Tiềm năng kinh doanh lớn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc 2 mặt tiền An Bình, Ninh Kiều 142m² giá 7.8 tỷ - Tiềm năng kinh doanh lớn!

7.8 tỷ
142 m² - 55 triệu/m²

Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

4 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
142 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu đất nền góc 2 mặt tiền đẹp trong khu vực An Bình, Ninh Kiều, TP Cần Thơ. Với vị trí đắc địa và tiềm năng tăng giá cao, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 142m² (7,5m x 20m, vạt góc)
  • Bố trí: Đất nền góc 2 mặt tiền
  • Đặc điểm: Pháp lý ODT, hợp đồng góp vốn (xây dựng được ngay)
  • Hướng: Tây Nam & Tây Bắc
  • Lộ giới: 23,5m và 17m

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Bệnh viện Chấn thương Chỉnh hình chỉ 50m
  • Cách Đại học FPT và Trường Quốc tế Singapore không xa
  • Tiếp giáp cụm bệnh viện lớn nhất miền Tây như S.I.S, Nhi Đồng, Ung Bứu, CDC
  • Gần trục chính lộ 43m, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Phù hợp cho các loại hình kinh doanh như khách sạn, nhà thuốc, phòng mạch, và nhiều ngành nghề khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.8 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Với vị trí vàng và pháp lý rõ ràng, bất động sản này rất thích hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền góc 2 mặt tiền tại An Bình, Ninh Kiều!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội