Đất nền góc 157,5m² tại KDT Lạc Ngàn, Phú Thọ - Sổ đỏ chính chủ, giá chỉ 9.45 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền góc 157,5m² tại KDT Lạc Ngàn, Phú Thọ - Sổ đỏ chính chủ, giá chỉ 9.45 tỷ!

9.45 tỷ
157 m² - 60 triệu/m²

Phường Tân Dân, Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ

3 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
157 m²

Cơ hội sở hữu lô đất góc 157,5m² tại khu đô thị Lạc Ngàn, Phường Tân Dân, Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ! Với hướng Đông Nam và Tây Nam, lô đất này không chỉ đẹp mà còn rất phù hợp để xây dựng nhà ở lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 157m²
  • Hướng nhà: Đông Nam và Tây Nam
  • Đặc điểm: Lô đất đẹp, không lỗi, cạnh trường Ánh Dương, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Ánh Dương, thuận tiện cho con cái đi học.
  • Cách trung tâm thành phố Việt Trì chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện cho việc mua sắm và sinh hoạt.
  • Phù hợp cho gia đình trẻ, không gian sống yên tĩnh và trong lành.
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến đường lớn, thuận lợi cho việc di chuyển bằng xe máy hoặc ô tô.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất.