Đất nền Global City Đỗ Xuân Hợp 278m² 23.63 tỷ - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Global City Đỗ Xuân Hợp 278m² 23.63 tỷ - Sổ đỏ chính chủ

23.63 tỷ
278 m² - 85 triệu/m²

Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
278 m²

Đất nền Global City sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng để triển khai nhanh vì có hai mặt tiền và cạnh công viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:278m²
  • Bố trí:Đất vuông vức, góc 2 mặt tiền rộng 16m và 17m
  • Đặc điểm:Đối diện công viên nội khu, dễ dàng chia lô hoặc xây biệt thự/nhà phố

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện công viên Global City, cảnh quan xanh thoáng đãng
  • Cách ga Metro tuyến 1 Suối Tiên khoảng 2km, kết nối quận 1 chỉ 25 phút
  • Trong bán kính 1km có chợ Phước Long và chuỗi cửa hàng tiện lợi phục vụ hàng ngày
  • Gần Bệnh viện Quận 9 và bệnh viện Song Hành, chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Liền kề Khu công nghệ cao Quận 9, dễ dàng cho chuyên gia lưu trú hoặc cho thuê dài hạn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:23.63 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư săn quỹ đất sổ đỏ gọn, chủ đầu tư nhỏ muốn xây villa nghỉ dưỡng hoặc doanh nghiệp cần địa thế gần công nghệ cao.

Liên hệ:

Để lại thông tin ngay để được tư vấn chiến lược đầu tư và chốt sổ nhanh.