Đất nền Giải Phóng, Nam Định 64.1m² giá 3.9 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Giải Phóng, Nam Định 64.1m² giá 3.9 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

3.9 tỷ
64 m² - 61 triệu/m²

Thành phố Nam Định, Nam Định

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với mảnh đất tiềm năng tại khu vực Giải Phóng, Nam Định! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một vị trí đắc địa, phù hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64.1m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4.5m, hướng Nam
  • Đặc điểm: Đất vuông vắn, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng xây dựng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục uy tín, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách chợ Giải Phóng chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách bệnh viện Đa khoa Nam Định chưa đầy 1km, đảm bảo an sinh sức khỏe cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.9 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm một cơ hội sinh lời, hoặc các gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.