Đất nền FPT City Đà Nẵng 102m² giá 6.05 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền FPT City Đà Nẵng 102m² giá 6.05 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

6.05 tỷ
102 m² - 59 triệu/m²

Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
102 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại FPT City Đà Nẵng! Lô đất đẹp với vị trí đắc địa, chỉ cách công viên 100m, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102m² (ngang 6m)
  • Bố trí: Xây dựng tự do
  • Đặc điểm: Hướng đẹp, đường nhựa 7.5m thông thoáng, khu dân cư trí thức, gần trường Đại học FPT và làng đại học.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách công viên trung tâm chỉ 100m, thuận tiện cho việc vui chơi, giải trí
  • Gần trường Đại học FPT, giúp thu hút sinh viên thuê trọ hoặc tạo môi trường học tập lý tưởng
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, môi trường sống trong lành
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Tiềm năng tăng giá mạnh theo quy hoạch phát triển khu vực Nam Đà Nẵng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.050 triệu VND (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Với vị trí đắc địa và tiềm năng lớn, lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc cho những ai đang có kế hoạch xây dựng tổ ấm trong tương lai gần.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất lý tưởng này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam