Đất nền Ea H'leo Đắk Lắk 990m² giá 64.35 tỷ - Sổ hồng sẵn | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Ea H'leo Đắk Lắk 990m² giá 64.35 tỷ - Sổ hồng sẵn

64.35 tỷ
990 m² - 65 triệu/m²

Xã Ea H'leo, Huyện Ea H'leo, Tỉnh Đắk Lắk

1 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
990 m²

Sổ hồng sẵn - Thổ cư 100% - Vị trí đắc địa ngay QL14

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:990m² (11m x 90m)
  • Bố trí:Đất nền vuông vức, mặt tiền rộng 11m cực đẹp
  • Đặc điểm:100% thổ cư, nằm ngay khu dân cư hiện hữu, cách Quốc lộ 14 chỉ 300m

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Quốc lộ 14 chỉ 300m, giao thông di chuyển cực kỳ thuận tiện
  • Nằm trong khu dân cư đông đúc, an ninh và dân trí cao
  • Gần chợ Ea H'leo, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập
  • Gần trạm y tế xã, đảm bảo chăm sóc sức khỏe kịp thời

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:64.35 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tích lũy tài sản dài hạn hoặc khách hàng có nhu cầu xây dựng nhà vườn, kho xưởng tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem đất và thực hiện giao dịch chính chủ!