Đất nền đường Võ An Ninh, Hòa Xuân 93m² giá 7.55 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Võ An Ninh, Hòa Xuân 93m² giá 7.55 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh sầm uất!

7.55 tỷ
93 m² - 81 triệu/m²

Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
93 m²

Đất nền chính chủ cần bán gấp tại đường Võ An Ninh, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng. Đây là vị trí đầu đường, thuận lợi cho việc kinh doanh và buôn bán với lưu lượng người qua lại đông đúc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, dễ dàng xây dựng theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Hướng tây nam, gần các cơ sở ban ngành, khu vực kinh doanh sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cơ quan hành chính, thuận tiện cho việc giao dịch
  • Chỉ cách chợ Hòa Xuân khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Nằm trong khu vực đông dân cư, phát triển mạnh mẽ với nhiều dịch vụ xung quanh
  • Gần các trường học, bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.55 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển nhanh chóng của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.