Đất nền Đường Trần Đăng, KĐT Vĩnh Hòa, Nha Trang 300m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Đường Trần Đăng, KĐT Vĩnh Hòa, Nha Trang 300m² - Đầu tư sinh lời ngay!

16.2 tỷ
300 m² - 54 triệu/m²

Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
300 m²

Cơ hội tuyệt vời để sở hữu 2 lô đất tại Đường Trần Đăng, KĐT Vĩnh Hòa, Nha Trang. Đây là vị trí lý tưởng cho các nhà đầu tư và những ai muốn tìm kiếm một nơi nghỉ dưỡng hoàn hảo bên bờ biển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 300m²
  • Bố trí: Ngang 9m
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc, đường nhựa rộng 16m, thuận tiện giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bến du thuyền quốc tế, thuận tiện cho những chuyến đi biển
  • Chỉ cách bãi biển vài phút đi bộ, lý tưởng cho kỳ nghỉ dưỡng
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ với nhiều tiện ích hiện đại xung quanh
  • Gần các nhà hàng, quán cafe và siêu thị lớn
  • Các trường học và bệnh viện trong bán kính 2km, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 54 triệu/m² (tổng 16.2 tỷ VND)

Phù hợp với ai:

Đất nền này phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai có nhu cầu xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh dịch vụ du lịch.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.