Đất nền đường Thùy Vân, Vũng Tàu 136m² giá 13.5 tỷ - Vị trí kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Thùy Vân, Vũng Tàu 136m² giá 13.5 tỷ - Vị trí kinh doanh sầm uất!

13.5 tỷ
136 m² - 99 triệu/m²

Phường Thắng Tam, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
136 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô đất đường Thùy Vân! Với vị trí đắc địa, khu vực này không chỉ nổi bật với giao thông thuận tiện mà còn là điểm đến lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 136m²
  • Bố trí: Nguyên lô đất vuông vắn, ngang 5m
  • Đặc điểm: Hiện trạng đất trống, dễ dàng xây dựng với quy hoạch xây dựng tối đa 7 tầng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Bãi Sau chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho hoạt động nghỉ dưỡng
  • Khu vực kinh doanh nhộn nhịp với nhiều quán ăn, cửa hàng và dịch vụ giải trí
  • Giao thông dễ dàng kết nối với các tuyến đường chính của thành phố Vũng Tàu
  • Gần các khu nghỉ dưỡng và khách sạn nổi tiếng, thu hút du khách quanh năm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh hoặc xây dựng khu nghỉ dưỡng, khách sạn tại vị trí đắc địa của thành phố Vũng Tàu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này! Hãy gọi ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem đất!