Đất nền đường số 10, phường Long Bình, TP Thủ Đức, diện tích 1414m², giá 139 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường số 10, phường Long Bình, TP Thủ Đức, diện tích 1414m², giá 139 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

139 tỷ
1414 m² - 98 triệu/m²

Phường Long Bình, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1414 m²

Cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm đất nền tại khu vực phường Long Bình, TP Thủ Đức! Đất nằm trên đường số 10, với mặt tiền 6m, ô tô qua lại thoải mái. Đây là vị trí lý tưởng để phát triển khách sạn hoặc nhà nghỉ, tạo ra nguồn thu nhập ổn định cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1414m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6m, chiều dài 24m
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều khu vực kinh doanh sầm uất, thuận tiện cho việc mở cửa hàng hoặc dịch vụ lưu trú
  • Cách trung tâm thương mại lớn chỉ 5 phút di chuyển
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Gần các trường học, bệnh viện và công viên, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 139 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm dự án tiềm năng, cũng như những ai muốn phát triển kinh doanh trong lĩnh vực lưu trú tại khu vực phát triển mạnh mẽ như TP Thủ Đức.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này! Gặp chính chủ để trao đổi chi tiết hơn.