Đất nền đường Nước Mặn 1, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng 182m² giá 17 tỷ - Vị trí đắc địa cho đầu tư | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Nước Mặn 1, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng 182m² giá 17 tỷ - Vị trí đắc địa cho đầu tư

17 tỷ
182 m² - 93 triệu/m²

Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
182 m²

Cơ hội đầu tư tuyệt vời với lô đất nền tọa lạc tại đường Nước Mặn 1, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng. Với diện tích 182m² (nở hậu 10m), khu đất nằm trong khu vực VIP, gần nhiều biệt thự và villa sang trọng, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:182m²
  • Bố trí: Ngang 10m
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, khu vực phát triển, gần biển

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê 500m, thuận tiện cho việc nghỉ dưỡng và thư giãn
  • Gần các khu resort cao cấp như Furama và Intercontinental
  • Cách trung tâm thành phố Đà Nẵng khoảng 10 phút di chuyển bằng ô tô
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:17 tỷ

Phù hợp với ai:

Đặc biệt phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai muốn sở hữu một lô đất với tiềm năng sinh lời cao tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.