Đất nền đường Nhật Tảo, Phú Thượng 163m² giá 27.71 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Nhật Tảo, Phú Thượng 163m² giá 27.71 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

27.71 tỷ
163 m² - 170 triệu/m²

Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
163 m²

Không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất nền tại đường Nhật Tảo, phường Phú Thượng, quận Tây Hồ. Với diện tích 163m² và mặt tiền gần 7m, vị trí đắc địa này hứa hẹn sẽ mang lại tiềm năng phát triển vượt bậc cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 163m²
  • Bố trí: Nhà 5 tầng cũ, chủ xác định bán đất
  • Đặc điểm: Ngõ xe ô tô 1,5 tấn vào được, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Tiểu học Phú Thượng và Trung học cơ sở Phú Thượng, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Phú Thượng chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Gần các tuyến đường lớn như đường Âu Cơ và Lạc Long Quân, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển với gần các bến xe buýt
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, phù hợp để định cư lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27.71 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một lô đất đẹp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội hiếm có này!