Đất nền đường Nguyễn Tất Thành, Việt Trì 145m² giá 8.845 tỷ - Kinh doanh hiệu quả! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Nguyễn Tất Thành, Việt Trì 145m² giá 8.845 tỷ - Kinh doanh hiệu quả!

8.845 tỷ
145 m² - 61 triệu/m²

Việt Trì, Phú Thọ

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
145 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ qua tại đường Nguyễn Tất Thành, Việt Trì! Với diện tích 145m² và mặt tiền rộng 8m, mảnh đất này rất lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Đường thông thoáng, vỉa hè rộng 2 bên, thuận tiện cho mọi hoạt động giao thông.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 145m²
  • Bố trí: Mặt tiền 8m, đường thông thoáng
  • Đặc điểm: Kinh doanh tốt, gần đường Nguyễn Tất Thành (70m) và đường Nguyễn Du (100m)

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều cửa hàng và dịch vụ, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học và bệnh viện, thích hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Vị trí gần trung tâm thành phố, thuận lợi cho việc kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.845 triệu VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh, mở cửa hàng hoặc xây dựng nhà ở cho gia đình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.