Đất nền đường Nguyễn Duy Hiệu, Sơn Trà 145m² giá 23 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Nguyễn Duy Hiệu, Sơn Trà 145m² giá 23 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

23 tỷ
145 m² - 159 triệu/m²

Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
145 m²

Chính chủ cần bán gấp lô đất nền có vị trí đắc địa trên đường Nguyễn Duy Hiệu, nằm trong khu vực phát triển sôi động của quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản với tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 145m²
  • Bố trí: Khu đất vuông vắn, thuận tiện cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng, chỉ cách 1km
  • Cách trung tâm thành phố Đà Nẵng khoảng 5 phút di chuyển
  • Gần các trường học, bệnh viện và chợ An Hải
  • Thuận tiện giao thông với hệ thống đường lớn kết nối dễ dàng
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, hoặc gia đình tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đi xem đất!