Đất nền đường Nguyễn Du - Phường Nông Trang - 311m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Nguyễn Du - Phường Nông Trang - 311m² - Đầu tư sinh lời ngay!

17.105 tỷ
311 m² - 55 triệu/m²

Phường Nông Trang, Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
311 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với ô đất nền nằm trên đường Nguyễn Du, Phường Nông Trang. Vị trí cực đẹp, đối diện quán cà phê Như Quỳnh, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 311m²
  • Mặt tiền: 11m
  • Đặc điểm: 100% đất thổ cư, vỉa hè 3m, đường 2 ô tô tránh nhau thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần quán cà phê Như Quỳnh, thuận tiện cho việc thư giãn và gặp gỡ bạn bè.
  • Đường lớn, dễ dàng kết nối với các tuyến giao thông chính.
  • Phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc các hoạt động kinh doanh.
  • Khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.105 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình đang tìm kiếm một vị trí an cư lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết!