Đất nền đường Ngọc Tịnh, quận Ngũ Hành Sơn, 102.5m² giá 6.45 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Ngọc Tịnh, quận Ngũ Hành Sơn, 102.5m² giá 6.45 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

6.45 tỷ
102 m² - 63 triệu/m²

Phường Hoà Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
102 m²

Chính chủ cần bán gấp lô đất nền tại đường Ngọc Tịnh, phường Hòa Quý, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102.5m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, thuận lợi cho việc xây dựng
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, đường rộng 10.5m, sạch đẹp, xung quanh dân cư đông đúc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hòa Quý chỉ 1km, mua sắm dễ dàng
  • Gần các khu du lịch nổi tiếng như Bãi biển Mỹ Khê và Ngũ Hành Sơn
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm TP Đà Nẵng và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản, những gia đình muốn xây dựng tổ ấm hoặc các doanh nghiệp phát triển dự án trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem thực tế lô đất.