Đất nền đường Nam Trân, Liên Chiểu 240m² giá 19.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Nam Trân, Liên Chiểu 240m² giá 19.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

19.5 tỷ
240 m² - 81 triệu/m²

Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
240 m²

Chính chủ bán cặp đất nền vị trí đắc địa tại đường Nam Trân, phường Hòa Minh, quận Liên Chiểu, Đà Nẵng. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực buôn bán sầm uất, với lưu lượng khách hàng ổn định, phù hợp cho nhiều ngành nghề kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 240m²
  • Ngang: 10m (cặp cực đẹp – hiếm)
  • Đặc điểm: Hình thể vuông vắn, dễ xây dựng, tối ưu cho kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu vực buôn bán sầm uất, thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Cách chợ Hòa Minh chỉ 500m, thuận tiện mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính và khu vực lân cận
  • Gần trường học và bệnh viện, đảm bảo nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất thích hợp cho các nhà đầu tư kinh doanh, các doanh nghiệp muốn mở rộng quy mô, hoặc những ai tìm kiếm một nơi để xây dựng nhà ở kết hợp kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chính chủ để được hỗ trợ xem đất và pháp lý nhanh chóng!