Đất nền đường Nại Hiên Đông 118.5m² giá 7 tỷ - Vị trí đắc địa gần sông Hàn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Nại Hiên Đông 118.5m² giá 7 tỷ - Vị trí đắc địa gần sông Hàn!

7 tỷ
118.5 m² - 59 triệu/m²

Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
118.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Đà Nẵng! Lô đất đẹp gần sông Hàn, tọa lạc tại đường Nại Hiên Đông 11, với diện tích 118.5m², đang chờ đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 118.5m²
  • Bố trí: Ngang 5m, đường 5.5m, ô tô tránh nhau thoải mái
  • Đặc điểm: Khu dân trí cao, yên tĩnh, mát mẻ quanh năm, cách sông Hàn chỉ 200m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Thuận Phước, thuận tiện di chuyển ra biển và trung tâm thành phố chỉ trong vài phút
  • Khu vực an ninh tốt, thích hợp cho gia đình và trẻ em
  • Gần chợ, siêu thị, và nhiều dịch vụ tiện ích khác
  • Thích hợp cho việc xây nhà ở, căn hộ mini hoặc đầu tư sinh lời

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư, muốn xây dựng nhà ở hoặc căn hộ cho thuê tại một vị trí đắc địa của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem bất động sản thực tế và thương lượng giá tốt nhất.