Đất nền đường Kinh Dương Vương, Liên Chiểu, Đà Nẵng 198m² giá 16.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Kinh Dương Vương, Liên Chiểu, Đà Nẵng 198m² giá 16.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

16.5 tỷ
198 m² - 83 triệu/m²

Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
198 m²

Chính chủ bán cặp đất nền tọa lạc tại đường Kinh Dương Vương, một trong những trục đường kinh doanh sầm uất tại quận Liên Chiểu, Đà Nẵng. Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một vị trí vừa ở vừa kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:198m² (9x22)m
  • Bố trí:Đất vuông vắn, phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng
  • Đặc điểm:Đường rộng 15,5m, lề 6m, vị trí đẹp gần ngã tư, thuận tiện cho việc kinh doanh đa ngành nghề, mở văn phòng công ty hoặc làm căn hộ cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tiện ích dịch vụ như chợ, siêu thị và trường học
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Vị trí chiến lược cho việc phát triển kinh doanh
  • Gần các khu công nghiệp lớn, tiềm năng thu hút khách hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:16.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp với những nhà đầu tư, doanh nhân muốn mở rộng kinh doanh hoặc xây dựng văn phòng làm việc, căn hộ cho thuê tại khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền đắc địa này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!