Đất nền đường Hoàng Cầm, Thủ Đức 67m² giá 4.29 tỷ - Sổ hồng riêng, thuận lợi xây dựng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Hoàng Cầm, Thủ Đức 67m² giá 4.29 tỷ - Sổ hồng riêng, thuận lợi xây dựng!

4.29 tỷ
67 m² - 64 triệu/m²

Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
67 m²

Giữa lòng thành phố Thủ Đức, cơ hội sở hữu đất nền với vị trí đắc địa đang chờ đón bạn! Đất nền nằm trên đường Hoàng Cầm, chỉ cách mặt tiền Quốc Lộ 1K chưa đầy 50m, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67m²
  • Bố trí: Quy hoạch xây dựng 1 trệt, 3 lầu
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi tránh nhau, mật độ xây dựng 96,4%, đất thổ cư đã có sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến giao thông chính, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Cách chợ Linh Xuân chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Phát triển nhờ vị trí gần các dự án lớn trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.29 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời nhờ vị trí đẹp và tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.