Đất nền đường Hồ Hán Thương, 200m², giá 23.5 tỷ - Vị trí đắc địa cho xây dựng cao tầng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Hồ Hán Thương, 200m², giá 23.5 tỷ - Vị trí đắc địa cho xây dựng cao tầng!

23.5 tỷ
200 m² - 118 triệu/m²

Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
200 m²

Cơ hội sở hữu đất nền đắc địa tại đường Hồ Hán Thương, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng. Đây là vị trí lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng dự án cao tầng, với diện tích rộng rãi lên tới 200m², ngang 10m, cùng vỉa hè rộng 6m cho phép lưu thông thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 200m²
  • Bố trí: Ngang 10m, chiều sâu linh hoạt
  • Đặc điểm: Đường lớn, cho phép xây cao tầng, vị trí đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Đà Nẵng, thuận tiện cho mua sắm
  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 5 phút đi xe, phù hợp cho nghỉ dưỡng và vui chơi
  • Gần các trường học và bệnh viện, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày
  • Dễ dàng kết nối với các trục đường chính, giao thông thuận lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp với các nhà đầu tư muốn xây dựng dự án cao tầng, hoặc những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!