Đất nền đường Dương Văn Cam, Thủ Đức 64.3m² giá chỉ 5.7 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Dương Văn Cam, Thủ Đức 64.3m² giá chỉ 5.7 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

5.7 tỷ
64 m² - 89 triệu/m²

Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất vàng tại đường Dương Văn Cam, Thủ Đức! Với vị trí đắc địa gần chợ Thủ Đức, lô đất này không chỉ là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm mà còn là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư nhờ vào tiềm năng phát triển mạnh mẽ của khu vực.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64.3m²
  • Bố trí: Ngang 6.23m x dài 10.06m
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, pháp lý rõ ràng, thuận tiện cho việc xây dựng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thủ Đức chỉ cách 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Khối cơ sở hạ tầng phát triển, dễ dàng tiếp cận các khu vực xung quanh
  • Gần các trường học, bệnh viện, đáp ứng nhu cầu giáo dục và chăm sóc sức khỏe
  • Thuận lợi di chuyển đến các tuyến đường lớn và hệ thống giao thông công cộng như Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc những nhà đầu tư mong muốn gia tăng giá trị tài sản trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.