Đất nền đường Dương Hiến Quyền, Nha Trang 174m² - Bước ra biển chỉ 220m!
Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Nhanh tay sở hữu mảnh đất vàng tại đường Dương Hiến Quyền, phường Vĩnh Hòa, Nha Trang. Với vị trí lý tưởng chỉ cách bãi biển khoảng 220m, đây chính là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoặc đầu tư tại thành phố biển xinh đẹp này.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 174,1m²
- Bố trí: Ngang 6m, đường ô tô thông thoáng 5m
- Hướng: Tây Nam
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Ba Làng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
- Chỉ 220m đến bãi biển, thuận lợi cho các hoạt động vui chơi, giải trí
- Khu vực dân cư sầm uất, an ninh đảm bảo
- Nhiều quán ăn, nhà hàng, dịch vụ giải trí gần kề
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 9,575 tỷ VND (55 triệu/m²)
Phù hợp với ai:
Mảnh đất lý tưởng cho những ai muốn xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai. Với vị trí đắc địa và tiềm năng tăng giá cao, đây sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho bạn!
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.