Đất nền Đường Dương Hiến Quyền, Nha Trang 142m² giá 14.52 tỷ - Cách biển 100m | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Đường Dương Hiến Quyền, Nha Trang 142m² giá 14.52 tỷ - Cách biển 100m

14.52 tỷ
142 m² - 102 triệu/m²

Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
142 m²

Chắc chắn rằng bạn không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt đẹp tại Đường Dương Hiến Quyền, phường Vĩnh Hòa, thành phố Nha Trang. Với vị trí lý tưởng cách biển chỉ 100m, đây là địa điểm hoàn hảo để xây dựng một mái ấm hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 142m² (ngang 6,3m)
  • Bố trí: Đất vuông vắn, thuận tiện xây dựng
  • Hướng: Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Trần Phú, thuận tiện cho việc tắm biển và nghỉ dưỡng
  • Cách chợ Vĩnh Hòa chỉ 300m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần các trường học, bệnh viện, phục vụ cho nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.52 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, hoặc gia đình muốn xây dựng ngôi nhà mơ ước gần biển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!