Đất nền Đường Dứa, Đằng Hải, 73m² giá 4.745 tỷ - Mặt tiền lý tưởng, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Đường Dứa, Đằng Hải, 73m² giá 4.745 tỷ - Mặt tiền lý tưởng, đầu tư sinh lời!

4.745 tỷ
73 m² - 65 triệu/m²

Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
73 m²

Chào mừng quý vị đến với cơ hội sở hữu thửa đất lý tưởng tại Đường Dứa, phường Đằng Hải, quận Hải An, TP Hải Phòng. Với mặt tiền rộng 7,3m và đường giao thông 13m, thửa đất 73m² này không chỉ có vị trí đẹp mà còn hứa hẹn tiềm năng sinh lời cao trong tương lai với khả năng trở thành hai mặt tiền.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 7,3m, đường 13m thuận lợi cho giao thông
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, tiềm năng phát triển cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Đằng Hải, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Đằng Hải chỉ 500m, mua sắm thuận lợi
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm quận Hải An và các khu vực lân cận
  • Gần các khu dân cư đông đúc, tạo điều kiện kinh doanh thuận lợi
  • Hệ thống giao thông phát triển, kết nối nhanh chóng với các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.745 triệu VND

Phù hợp với ai:

Thửa đất này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc xây dựng nhà ở tại khu vực phát triển mạnh mẽ như Đằng Hải, Hải Phòng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và thực hiện giao dịch nhanh chóng.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội