Đất nền đường Đông Hải 14, Đà Nẵng 92,5m² - Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Đông Hải 14, Đà Nẵng 92,5m² - Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

5 tỷ
92 m² - 54 triệu/m²

Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
92 m²

Chính chủ cần bán nhanh lô đất tại đường Đông Hải 14, phường Hoà Hải, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng căn hộ cho thuê hoặc biệt thự nghỉ dưỡng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92,5m²
  • Hướng: Đông Nam – đón gió biển, mát mẻ quanh năm
  • Đường: 5,5m, vỉa hè 3m

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực tập trung nhiều căn hộ cho thuê và biệt thự, dân cư đông đúc
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện, hỗ trợ cuộc sống hàng ngày
  • Không khí trong lành, môi trường sống chất lượng, lý tưởng cho gia đình
  • Đường đẹp, thuận tiện cho việc di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5 tỷ VND (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất thích hợp cho gia đình muốn xây dựng nhà ở hoặc cho các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội phát triển dự án căn hộ cho thuê. Với vị trí đắc địa và không khí trong lành, đây sẽ là miền đất hứa cho những ai muốn gắn bó lâu dài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và xem vị trí thực tế của lô đất!