Đất nền Dương Đình Nghệ 114m² giá 24.5 tỷ - Thiết kế 7 tầng hồ bơi tặng kèm! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Dương Đình Nghệ 114m² giá 24.5 tỷ - Thiết kế 7 tầng hồ bơi tặng kèm!

24.5 tỷ
114 m² - 215 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
114 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô đất góc Dương Đình Nghệ, Đà Nẵng! Đây không chỉ là một mảnh đất mà còn là một tiềm năng phát triển lớn cho các dự án bất động sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 114m²
  • Bố trí: Ngang 6,2m, phù hợp cho việc xây dựng nhiều loại hình nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Chủ đất tặng kèm bản vẽ thiết kế 7 tầng với hồ bơi sang trọng, rất phù hợp cho nhu cầu nghỉ dưỡng hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các quán ăn, nhà hàng nổi tiếng, mang đến trải nghiệm ẩm thực phong phú
  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 5 phút đi xe, thuận tiện cho việc tắm biển và thư giãn
  • Gần các khu vui chơi giải trí, thích hợp cho cả gia đình và bạn bè
  • Chỉ mất vài phút để tiếp cận các dịch vụ tiện ích như bệnh viện, trường học và chợ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm mảnh đất vàng tại khu vực sôi động, hoặc những ai muốn xây dựng ngôi nhà mơ ước của mình với thiết kế hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!