Đất nền đường Châu Thị Vĩnh Tế, Ngũ Hành Sơn 450m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường Châu Thị Vĩnh Tế, Ngũ Hành Sơn 450m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

35 tỷ
450 m² - 78 triệu/m²

Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
450 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng với lô đất kiệt ô tô trên đường Châu Thị Vĩnh Tế. Đây là vị trí vàng, sát mặt tiền khu phố Tây, thuận lợi cho việc xây dựng căn hộ hoặc villa cao cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 450m²
  • Bố trí: Ngang 12m, nở hậu đẹp
  • Đặc điểm: Thích hợp cho kinh doanh và đầu tư, có tiềm năng sinh lời cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho mua sắm
  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 1km, lý tưởng cho nghỉ dưỡng
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 35 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng căn hộ cho thuê hoặc villa nghỉ dưỡng tại thành phố Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!