Đất nền đường 24, Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức 79,4m² giá 4,5 tỷ - Tiềm năng tăng giá cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền đường 24, Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức 79,4m² giá 4,5 tỷ - Tiềm năng tăng giá cao!

4.5 tỷ
79 m² - 57 triệu/m²

Long Thạnh Mỹ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
79 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức! Đất nền đường 24 với vị trí đắc địa, hạ tầng hoàn thiện, là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn sở hữu một tài sản giá trị trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:79,4m²
  • Bố trí:Đất thổ cư 100%, xây dựng tự do
  • Đặc điểm:Sổ hồng riêng từng lô, sang tên ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề khu đô thị Vinhomes Grand Park, dễ dàng tiếp cận các tiện ích cao cấp
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh và văn minh
  • Gần các trục đường chính, thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông hoàn thiện, ô tô ra vào thoải mái

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:4,5 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho các nhà đầu tư thông thái và khách hàng muốn an cư lập nghiệp tại vị trí trung tâm Thủ Đức, với tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được dẫn xem đất trực tiếp và thương lượng với chính chủ!