Đất nền Dự Án Sân Vườn Cái Dăm Hạ Long 95.2m² giá 10 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Dự Án Sân Vườn Cái Dăm Hạ Long 95.2m² giá 10 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

10 tỷ
95 m² - 105 triệu/m²

Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

6 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
95 m²

Chính chủ cần bán lô đất siêu đẹp tại Dự Án Sân Vườn Cái Dăm, phường Bãi Cháy, thành phố Hạ Long. Đây là cơ hội hiếm có dành cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư lý tưởng với nhiều tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95.2 m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, đất nở hậu
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu tập trung ăn uống sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Cách trà sữa Toco Toco Cái Dăm chỉ 200m
  • Chỉ 100m đến trường cấp 1, 2, 3 Bãi Cháy, thuận lợi cho gia đình có trẻ em
  • Xung quanh đầy đủ tiện ích như chợ, siêu thị, ngân hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở, với vị trí đắc địa và tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu lô đất tuyệt vời này trước khi quá muộn!