Đất nền dự án Lumira Ville Hải An 125m² - Tiềm năng tăng giá | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền dự án Lumira Ville Hải An 125m² - Tiềm năng tăng giá

9.3 tỷ
125 m² - 74 triệu/m²

Phường Nam Hải, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
125 m²

Sở hữu lô đất nền 125m² tại khu đô thị Lumira Ville, quận Hải An với vốn ban đầu chỉ khoảng 2 tỷ, đón đầu chu kỳ tăng giá mới của bất động sản Hải Phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:125m²
  • Bố trí:Lô đất vuông vức, mặt tiền thoáng, phù hợp xây nhà ở kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê dài hạn.
  • Đặc điểm:Đất nền thuộc khu đô thị Lumira Ville, hạ tầng đồng bộ, pháp lý rõ ràng, chính sách thanh toán linh hoạt với thời gian ân hạn gốc và lãi tới 36 tháng, giảm áp lực tài chính giai đoạn đầu.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu vực quận Hải An phát triển mạnh về hạ tầng và logistics, thuận lợi cho chuyên gia làm việc tại các khu công nghiệp và cảng biển lân cận.
  • Khu đô thị được quy hoạch đồng bộ với đường nội bộ rộng, không gian thông thoáng, dễ dàng kết nối sang các khu dân cư hiện hữu và trung tâm thành phố.
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini, dịch vụ ăn uống và thương mại phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Khu vực phát triển các dịch vụ giáo dục, y tế và vui chơi giải trí, phù hợp an cư cho gia đình trẻ cũng như chuyên gia làm việc dài hạn.
  • Tiềm năng hình thành cộng đồng cư dân văn minh, gia tăng giá trị khai thác cho thuê và tính thanh khoản của sản phẩm trong tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:Giá dự kiến khoảng 9,3 tỷ/lô 125m², vốn ban đầu từ khoảng 2 tỷ, ân hạn gốc và lãi lên tới 36 tháng (tùy thời điểm và chính sách bán hàng).