Đất nền dự án Kiến Á Quận 9 152m² giá 88 triệu/m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền dự án Kiến Á Quận 9 152m² giá 88 triệu/m² - Đầu tư sinh lời ngay!

13.376 tỷ
152 m² - 88 triệu/m²

Phước Long B, 9 (cũ), Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
152 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại dự án Kiến Á, Quận 9! Với diện tích 152m² và giá chỉ 88 triệu/m², đây là nền đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi để xây dựng nhà ở, nhà trọ hoặc đầu tư kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 5m x 30,5m
  • Bố trí: Xây dựng tự do, thuận tiện cho thiết kế theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Sổ đỏ cá nhân, đường 16m, nằm trong khu vực phát triển sôi động

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Liên Phường rộng 30m, thuận tiện di chuyển
  • Chỉ mất vài phút đến các tiện ích như trường học, chợ và bệnh viện
  • Khu vực đang phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao
  • Phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc cho thuê với lợi nhuận ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.376.000.000 triệu VND

Phù hợp với ai:

Nền đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội sinh lời hoặc cho những gia đình đang có nhu cầu tìm một nơi an cư lạc nghiệp tại Quận 9.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội ngàn vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.