Đất nền dự án Hòa Hải Đà Nẵng 216m² giá 11.7 tỷ - Vị trí đắc địa gần ĐH FPT | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền dự án Hòa Hải Đà Nẵng 216m² giá 11.7 tỷ - Vị trí đắc địa gần ĐH FPT

11.7 tỷ
216 m² - 54 triệu/m²

Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
216 m²

Nhanh tay sở hữu lô đất nền dự án Hòa Hải Đà Nẵng, với vị trí đắc địa ngay gần Đại học FPT, nơi có tiềm năng phát triển mạnh mẽ. Khu vực quy hoạch hiện đại, hạ tầng đồng bộ, điện âm 100% tạo điều kiện thuận lợi cho việc xây dựng và phát triển các căn hộ hoặc dự án đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 216m²
  • Bố trí: 12x18m
  • Đặc điểm: Mật độ xây dựng tối đa, điện âm 100%

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học FPT, thuận tiện cho sinh viên và giảng viên
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện, trường học
  • Khu vực phát triển với nhiều dự án bất động sản xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất thích hợp cho các nhà đầu tư mong muốn phát triển căn hộ hoặc dự án thương mại trong khu vực phát triển năng động của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này, hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất!